| Nhãn hiệu | TURIN |
|---|---|
| Mô hình | TKB2670-20KG-1721mm |
| Khối hàng | 20kg |
| Chạm tới | 1721 mm |
| Trục | 6 trục |
| Nhãn hiệu | TURIN |
|---|---|
| Mô hình | STW030-3KG-500 / 600mm |
| Trục | 4 trục |
| Khối hàng | 3 kg |
| Chạm tới | 500 / 600mm |
| Nguồn cấp | 6,5 - 22V |
|---|---|
| Tải trọng lực Fit | 2kg (4,4 lb) |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 70 - 600 mA |
| Payload Form Fit | 4kg (8,8lb) |
| Nhiệt độ bảo quản | 0 (° C) ~ 60 (° C) |
| Phiên bản robot | IRB 1410 |
|---|---|
| Gắn | Tủ đứng |
| bộ điều khiển | IRC5 Tủ đơn, IRC5 Compact |
| Cung cấp tín hiệu tích hợp | 12 tín hiệu trên cánh tay |
| Cung cấp không khí tích hợp | Max. Tối đa 8 bar on upper arm 8 thanh trên bắp tay |
| Phiên bản robot | IRB 4600-60 / 2.05 |
|---|---|
| Chạm tới | 2050mm |
| Khối hàng | 60kg |
| Armload | 20kg |
| Sự bảo vệ | Tiêu chuẩn IP67 |
| Chức năng | Hàn tự động, lắp ráp và đóng gói |
|---|---|
| Sự bảo vệ | Tiêu chuẩn IP67 |
| Vị trí lặp lại | 0,04mm |
| Độ lặp lại đường dẫn | 0,13mm |
| Cung cấp hiệu điện thế | 200-600V, 50/60 Hz |
| Chức năng | Hàn tự động, lắp ráp và đóng gói |
|---|---|
| Sự bảo vệ | Tiêu chuẩn IP67 |
| Vị trí lặp lại | 0,04mm |
| Độ lặp lại đường dẫn | 0,16mm |
| Cung cấp hiệu điện thế | 200-600V, 50/60 Hz |
| tên sản phẩm | Tay kẹp rô-bốt ONrobot SP1 SP3 SP5 dùng cho tay kẹp khí nén cobot UR |
|---|---|
| Thương hiệu | SCHUNK |
| Người mẫu | SP1 SP3 SP5 |
| Khối hàng | 1/3/5kg |
| thời gian tách rời | 100-1000 (phụ thuộc vào tốc độ robot) |
| Khối lượng | 11 kg / 24,3 lb |
|---|---|
| Kiểu | UR3 |
| Max. Tối đa Payload Khối hàng | 3 kg / 6,6 lb |
| Phạm vi chuyển động | 500 mm / 19,7 inch |
| Phạm vi chung | ± 360 ° |
| Phiên bản robot | IRB 120-3 / 0,6 |
|---|---|
| Số lượng trục | 6 |
| Gắn | bất kỳ góc độ nào |
| bộ điều khiển | IRC5 Compact / IRC5 Tủ đơn |
| Khả năng xử lý (kg) | 3kg |