| Nhãn hiệu | Fanuc |
|---|---|
| Mô hình | LR Mate 200iD |
| Trục điều khiển | 6 |
| Max. Tối đa payload at wrist tải trọng ở cổ tay | 7kg |
| Phạm vi chuyển động (X, Y) | 717mm, 1274mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Cung cấp dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường, Hỗ trợ kỹ thuật v |
| Tên sản phẩm | cánh tay robot công nghiệp và cánh tay robot công nghiệp delta |
| Dấu chân | 1050 mm x 1050 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Dấu chân | 320 mm x 320 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 901,5 mm |
| Tải trọng tối đa | 6 kg |
| Mô hình | RS010N-A |
|---|---|
| lắp ráp | Sàn, Trần |
| Tên sản phẩm | Robot công nghiệp kim loại tải trọng 10kg đạt 1450mm RS010N cánh tay robot công nghiệp cho Kawasaki |
| Kiểu | Robot có khớp nối |
| Cài đặt | Gắn sàn hoặc Celling |
| Tên sản phẩm | Robot xử lý vật liệu pallet và xử lý loại bỏ robot CX165L thao tác cánh tay robot công nghiệp cho Ka |
|---|---|
| Kiểu | Robot có khớp nối |
| Mô hình | CX165L-BC02 |
| Trục | 6 |
| Khối hàng | 165kg |
| Tên sản phẩm | Robot đa năng UR 3e với trọng tải 3KG Cánh tay robot công nghiệp 6 trục làm cobot cho lắp ráp động c |
|---|---|
| Chạm tới | 500mm |
| Khối hàng | 3kg |
| Cân nặng | 11,2Kg |
| Kiểu | UR 3e |
| Tên sản phẩm | Cánh tay robot công nghiệp tự động hóa 6 trục hiệu quả và chất lượng cao Robot cộng tác TM5 |
|---|---|
| Chạm tới | 700mm |
| Khối hàng | 6kg |
| Cân nặng | 22,1kg |
| Tốc độ điển hình | 1,1m / s |
| Kiểu | IRB4600-60 / 2.05 |
|---|---|
| Chạm tới | 2050mm |
| Khối hàng | 60kg |
| Armload | 20kg |
| Chiều cao | 1727MM |
| Kiểu | MOTOMAN AR1440 |
|---|---|
| Khối hàng | 12kg |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 1440mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 2511mm |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Kiểu | MOTOMAN AR2010 |
|---|---|
| Khối hàng | 12kg |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 2010mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 3649mm |
| bộ điều khiển | YRC1000 |