| Tên sản phẩm | GP50 Bộ phận truyền đạt tầm xa, robot công nghiệp 6 trục có xu hướng |
|---|---|
| Số lượng trục | 6 |
| Tải trọng tối đa | 50 KG |
| Phạm vi ngang tối đa | 2061mm |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 3578mm |
| Khối hàng | 470 kg |
|---|---|
| Đạt tối đa | 3.150 mm |
| Suppl. Suppl. load, arm/link arm/rotating col tải, cánh tay / cánh tay liên | 50 kg |
| Suppl. Suppl. load, arm link arm, max tải, cánh tay liên kết cánh tay, tối đ | 50 kg |
| Tổng tải tối đa | 520 kg |
| Đạt tối đa | 726 mm |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 6,8 kg |
| Mặt dây chuyền dạy học | KUKA smartPAD |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,02 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 2826 mm |
|---|---|
| Tải trọng xếp hạng | 500 kg |
| Tải trọng tối đa | 611 kg |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,08 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 3326 mm |
|---|---|
| Tải trọng xếp hạng | 240 kg |
| Tải trọng tối đa | 297 kg |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,08 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 1620 mm |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | - |
| Tải trọng xếp hạng | 8 kg |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,04 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 3202 mm |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 1000 KG |
| Tải trọng xếp hạng | 1000 KG |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,1 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Dấu chân | 1050 mm x 1050 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 2826 mm |
| Tải trọng tối đa | 500 kg |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Dấu chân | 430,5 mm x 370 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 1612 mm |
| Tải trọng tối đa | 16 kg |
| Tên sản phẩm | Cánh tay rô bốt công nghiệp Tải trọng 5kg Tầm với 900mm IRB 1200-5 / 0.9 6 trục Cánh tay rô bốt nhặt |
|---|---|
| Trục | 6 |
| Khối hàng | 5kg |
| Chạm tới | 900mm |
| Gắn | bất kỳ góc độ nào |