| Kiểu | MOTOMAN AR900 |
|---|---|
| Khối hàng | 7kg |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 927mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 1693mm |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Kiểu | MOTOMAN GP12 |
|---|---|
| Khối hàng | 12kg |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 1440mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 2511mm |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Kiểu | MOTOMAN GP50 |
|---|---|
| Khối hàng | 50kg |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 2061mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 3578mm |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Số lượng trục | 6 |
|---|---|
| Phiên bản robot | IRB 1410 |
| Gắn | Sàn nhà |
| bộ điều khiển | Tủ đơn IRC5 / IRC5 nhỏ gọn |
| Phạm vi tiếp cận (m) | 1,44 |
| Cánh tay robot công nghiệp GP12 YASKAWA với Bộ điều khiển robot công nghiệp YRC1000 để hàn không vật | Cánh tay robot công nghiệp đa năng tốc độ cao GP12 |
|---|---|
| Mô hình | GP12 |
| Ứng dụng | Lắp ráp, xử lý vật liệu |
| Phạm vi tiếp cận ngang tối đa | 1440mm |
| Tải trọng tối đa | 12kg |
| Tên | ABB IRB6700 6 trục Cánh tay robot công nghiệp Lắp ráp Robot hàn đánh bóng và tải trọng 155Kg Tầm với |
|---|---|
| Ứng dụng | Lắp ráp / Đánh bóng / Chọn / Hàn |
| Khối hàng | 155kg |
| Chạm tới | 2850mm |
| Số lượng trục | 6 |
| tên sản phẩm | GP7 và GP8 với cánh tay robot công nghiệp 6 trục |
|---|---|
| Người mẫu | GP7/GP8 |
| Ứng dụng | lắp ráp, xử lý vật liệu, |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 927mm/727mm |
| Tải trọng tối đa | 7kg/8kg |
| Tên sản phẩm | Cánh tay robot công nghiệp YASKAWA GP20 |
|---|---|
| Mô hình | GP20 |
| Ứng dụng | Xử lý & Ứng dụng Chung |
| Đạt tối đa | 3124mm |
| Tải trọng tối đa | 20kg |
| Tên | ABB IRB6700 6 trục Cánh tay robot công nghiệp Lắp ráp Robot hàn đánh bóng và tải trọng 150Kg Tầm với |
|---|---|
| Ứng dụng | Lắp ráp / Đánh bóng / Chọn / Hàn |
| Khối hàng | 150kg |
| Chạm tới | 3200mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Các ngành áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Cửa hàng in ấn, Công trình |
|---|---|
| Trọng lượng (KG) | 2385 |
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| Video gửi đi-Kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |