| người máy | GP35L |
|---|---|
| trục | 6 trục |
| Khối hàng | 35kg |
| Với tới | 2538mm |
| BẢO VỆ IP | IP54 |
| Mô hình | GP8 |
|---|---|
| Khối hàng | 8,0 kg |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 727 mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 1312 mm |
| Mô hình | GP8 |
|---|---|
| Khối hàng | 8,0 kg |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 727 mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 1312 mm |
| Nhãn hiệu | ABB |
|---|---|
| Mô hình | 6700-155 / 2,85 |
| Khối hàng | 155 kg |
| Chạm tới | 2850 mm |
| Lặp lại | ± 0,08 mm |
| Nhãn hiệu | QJAR |
|---|---|
| Mô hình | QJRB20-1 |
| Khối hàng | QJRB20-1 |
| Chạm tới | 1671 mm |
| Trục | 6 |
| Nhãn hiệu | DOBOT |
|---|---|
| Người mẫu | SA6-600 |
| Khối hàng | 6kg |
| Với tới | 600mm |
| Độ lặp lại | ± 0,01mm |
| Nhãn hiệu | ESTUN |
|---|---|
| Người mẫu | ER15-1520-PR |
| Trục | 4 trục |
| Khối hàng | 15 kg |
| Với tới | 1515 mm |
| Nhãn hiệu | Comau |
|---|---|
| Mô hình | PAL-180-3.1 |
| Trục | 4 trục |
| Khối hàng | 180 kg |
| Chạm tới | 3100 mm |
| Thương hiệu | Hitbot |
|---|---|
| Mô hình | Z-EFG-F |
| Đột quỵ | 8MM |
| Grip payload | 300g |
| Khả năng điều chỉnh nhịp điệu | Không. |
| Tối đa khả năng chịu tải ở cổ tay | 1 kg |
|---|---|
| Tối đa chạm tới | 280mm |
| Trục điều khiển | 3 |
| Lặp lại | ± 0,02 * mm |
| Trọng lượng cơ | 18 * 2kg |