| Tên sản phẩm | Robot 6 trục cánh tay robot công nghiệp mini Trung Quốc Robot lắp ráp GBS8-K950 |
|---|---|
| Người mẫu | GBS8-K950 |
| Đặt ra độ lặp lại | ± 0,04mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn / Trần / Tường |
| tên sản phẩm | UR Universal robot ur3 cobot robot cho cánh tay robot công nghiệp cobot |
|---|---|
| Mô hình | UR3 |
| Đặt ra độ lặp lại | ± 01 mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn / Trần / Tường |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 3150mm |
|---|---|
| Tải trọng định mức | 470kg |
| Độ lặp lại tư thế (ISO 9283) | ± 0,08 mm |
| Số trục | 5 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn nhà |
| Tên | ABB IRB6700 6 trục Lắp ráp cánh tay robot công nghiệp Đánh bóng Chọn robot hàn và tải trọng 200Kg Tầ |
|---|---|
| Ứng dụng | Lắp ráp / Đánh bóng / Chọn / Hàn |
| Khối hàng | 200kg |
| Chạm tới | 2600mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Tên | ABB IRB6700 6 trục Cánh tay robot công nghiệp Lắp ráp Robot hàn đánh bóng và tải trọng 300Kg Tầm với |
|---|---|
| Ứng dụng | Lắp ráp / Đánh bóng / Chọn / Hàn |
| Khối hàng | 300kg |
| Chạm tới | 2700mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 3195mm |
|---|---|
| Tải trọng định mức | 240kg |
| Số trục | 5 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn nhà |
| dấu chân | 830 mm x 830 mm |
| Khối hàng | 470 kg |
|---|---|
| Đạt tối đa | 3.150 mm |
| Suppl. Suppl. load, arm/link arm/rotating col tải, cánh tay / cánh tay liên | 50 kg |
| Suppl. Suppl. load, arm link arm, max tải, cánh tay liên kết cánh tay, tối đ | 50 kg |
| Tổng tải tối đa | 520 kg |
| Đạt tối đa | 2696 mm |
|---|---|
| Tải trọng xếp hạng | 210 KG |
| Tổng tải định mức | 260 kg |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,06 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 2826 mm |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 729 kg |
| Tải trọng xếp hạng | 600 kg |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,08 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 1813 mm |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 23,9 kg |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | 20 kg |
| Nhãn hiệu | ± 0,04 mm |
| Số lượng trục | 6 |