| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | SRD991 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| đánh giá bảo vệ | IP66/IP67 |
| Nguồn cung cấp điện | 24V một chiều |
| chức năng chẩn đoán | Giám sát sức khỏe và chẩn đoán hiệu suất của van thời gian thực |
| Warranty | 1 year |
|---|---|
| Temperature of Media | High Temperature |
| Air connections | G or NPT |
| Input signal | 4-20 mA DC |
| Linearity | <0.4% |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 500 đơn vị mỗi năm |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểu lắp | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |