| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -196 ° C đến 593 ° C. |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ° C đến +85 ° C (-67 ° F đến +185 ° F) |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Analog, Hart, Foundation Fieldbus, I/O rời rạc |
| Tiêu thụ không khí | 0,3 SCFM (tiêu chuẩn); 0,075 SCFM (chảy máu thấp) @ 60 psi |
| Công suất đầu ra | 18 SCFM @ 60 psi (rơle tiêu chuẩn/chảy máu thấp) |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |