| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Áp lực cung cấp (tác dụng kép) | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Hành động khí nén | Hành động đơn hoặc đôi, không an toàn; quay và tuyến tính |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểu lắp | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| Kích thước thiết bị truyền động | 2-12 inch |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Mã G/C/C++/Python |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | 0,2-1,0Mpa |
| Áp suất không khí làm việc | 0. 3 ~ 0.7MPa |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -196 ° C đến 593 ° C. |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |