| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Phạm vi áp suất đầu ra của phương tiện truyền thông | 0 đến 150 psig / 0 đến 10,3 thanh |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ |
| Đặc trưng | Tắt bong bóng chặt chẽ, không tiêu thụ không khí |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Thương hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
|---|---|
| Mô hình | DVC6200 |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng. |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Nguồn điện | 4-20 Ma |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -58 đến 185° F (-50 đến 85° C) |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Giao tiếp | Giao thức Hart Revision 5 hoặc 7 |
| Áp lực cung cấp không khí | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 2kg |
| chấm dứt | Thiết bị đầu cuối kiểu vít |
| Tín hiệu đầu ra tùy chọn | Truyền lại vị trí 4 đến 20 mA |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, nhiệt độ thấp, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| Trễ | ≤0,3% |
| Mức độ bảo vệ | IP 66/Nema 4x |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100 Ma |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |