| Min./ Max.Current | Min./ Max.Current |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | SUP = 1,4 ~ 6 bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Độ lặp lại | +/- 0,2% FS |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Xác nhận vị trí van | Tín hiệu giám sát đầu ra 4- 20mA (cùng loại với tín hiệu đầu vào) |
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Hải cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp giấy Kích thước: Trọng lượng: Khoảng 3582: 2,5 kg/set (5.5 pound) 3582i: 3,6 kg/se |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tuần |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cực cao |
| Điều kiện | Mới |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20mA danh nghĩa |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí tối đa | 7bar g |
| Áp lực cung cấp không khí tối thiểu | 1.4bar g |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C - 80 ° C. |
| Tín hiệu đầu vào tối thiểu (vòng lặp - được cấp nguồn) | 3,6mA |
| Tên sản phẩm | Phiên bản ANSN BR26e Van điều khiển khí nén có xếp hạng áp suất Class 150 đến Class 300 và bộ định v |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | BR 26e - khí nén - ANSI |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van bi |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị thông minh ROTORK YTC van điều khiển điện sê-ri ytc 3300 với van điều khiển khí nén định |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Người mẫu | YT-3300 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |