| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình |
| Phạm vi kích thước | DN50 đến 900 |
| Vật liệu | mềm và kim loại |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 67CFR |
| áp lực cung cấp | 0,3 đến 10,0 thanh |
| Tiêu thụ không khí ở trạng thái ổn định | 0,38 đến 1,3 m3/giờ |
| Cân nặng | Nhôm: 3,5 kg;Thép không gỉ: 8,6 kg |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Công trình có sẵn | điều chỉnh áp suất độc lập |
| Đăng ký áp suất | Nội bộ |
| Trọng lượng trung bình | 1 Bảng Anh / 0,5 kg |
| đặc trưng | gọn nhẹ |
| Phạm vi áp lực hoạt động | Lên đến 16 bar |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Dầu và Nước |
| Các loại truyền động | 24 VDC, 110/120 VAC, 200/240 VAC |
| Loại sườn | ANSI, PN, JIS |
| Lưu lượng tối đa | 3.170 GPM |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Công trình có sẵn | điều chỉnh áp suất độc lập |
| Đăng ký áp suất | Nội bộ |
| Trọng lượng trung bình | 1 Bảng Anh / 0,5 kg |
| đặc trưng | gọn nhẹ |
| Min./ Max.Current | Min./ Max.Current |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | SUP = 1,4 ~ 6 bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Độ lặp lại | +/- 0,2% FS |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Xác nhận vị trí van | Tín hiệu giám sát đầu ra 4- 20mA (cùng loại với tín hiệu đầu vào) |
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |