| Tên sản phẩm | Samson 3222 series Van điều khiển khí nén với bộ định vị van FISHER 3582i |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | Sê-ri 3222 |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| Tên sản phẩm | Samson 3349- DIN Van điều khiển khí nén với bộ định vị van kỹ thuật số FISHER DVC2000 |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | 3349- DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| Cung cấp | Khí nén |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Samson 73.7 series Van điều khiển khí nén với bộ định vị van FISHER 3582i |
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | 73,7 loạt |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kích thước | 1/2" đến 12" |
|---|---|
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Bịt kín chỗ ngồi | Con dấu kim loại/Con dấu mềm/Con dấu kim loại hiệu suất cao |
| tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số DVC6200 |
|---|---|
| Người mẫu | DVC6200 |
| khả dụng | trên bộ chấp hành Fisher 657/667or GX |
| Các dãy phòng chức năng | AO,PID,ISEL,OS,AI,MAI,DO,CSEL |
| áp lực cung cấp | 0,5 đến 7,0 thanh |
| Tên sản phẩm | Phiên bản 72.4DIN Van điều khiển phích cắm quay bằng khí nén với định mức áp suất PN 10 đến PN 40 và |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | 72.4 - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van điều khiển quay |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển BR26e khí nén với kích thước van DN 15 đến DN 300 và định vị van kỹ thuật số FISHER D |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | BR 26a - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van bi |
| tên sản phẩm | van điều khiển KOSO 310K với bộ định vị khí nén Fish DVC6200 và bộ truyền động KOSO 6300RC |
|---|---|
| Người mẫu | Van cầu |
| Nhiệt độ của phương tiện | Nhiệt độ cao |
| Sức ép | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển Trung Quốc với bộ định vị thông minh SVI2-21113111 Van định vị và bộ lọc Rotork YTC Y |
|---|---|
| Mô hình | SVI2-21113111 |
| Kích thước | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |
| Tên sản phẩm | van điều khiển samson với thiết bị định vị 3766,3767 |
|---|---|
| Thương hiệu | samson |
| Mô hình | 3767 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| mô-men xoắn | 34~13500Nm |