| Nhận xét | Có phản hồi |
|---|---|
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Số mô hình | Cần câu cá DVC6200 |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Chất liệu thân máy | Thau |
| Khí nén | Khí hoặc khí tự nhiên ngọt ngào |
|---|---|
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Kết nối (Cung và Bộ truyền động) | 1/2 "npt |
| Sự chính xác | ± 0,5 phần trăm toàn bộ nhịp |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình |
| Phạm vi kích thước | DN50 đến 900 |
| Tên | Thiết bị truyền động điện đa vòng Auma SA |
|---|---|
| Phạm vi mô -men xoắn | 10 Nm-32000 Nm |
| Phạm vi nhiệt độ | -30°C đến +70°C |
| Tốc độ đầu ra | 4 1/phút-180 1/phút |
| Khí nén | Khí hoặc khí tự nhiên ngọt ngào |
|---|---|
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Kết nối (Cung và Bộ truyền động) | 1/2 "npt |
| Sự chính xác | ± 0,5 phần trăm toàn bộ nhịp |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Tính năng | bộ định vị van |
| Cổ phần | trong kho |
| kiểu | Bộ định vị van, bộ truyền động khí nén, thân van |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Tính năng | bộ định vị van |
| Cổ phần | trong kho |
| kiểu | Bộ định vị van, bộ truyền động khí nén, thân van |